รายละเอียด บริษัท
  • NINGBO YULIANG TELECOM MUNICATIONS EQUIPMENT CO.,LTD.

  •  [Zhejiang,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ตัวแทน , Distributor / Wholesaler , ผู้ผลิต , บริษัท การค้า
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:41% - 50%
  • ใบรับรอง:GS, CE, GB, OHSMS, ACS, COS, ISO9001, ISO9002, ISO14001, ISO14004, ISO14010, FDA, VDE, CSA, EEV, SSA, S-Mark
  • ลักษณะ:สายไฟเบอร์ออฟติคัลที่มองไม่เห็น,เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงขนาดเล็ก,สายไฟเบอร์ในอาคาร
NINGBO YULIANG TELECOM MUNICATIONS EQUIPMENT CO.,LTD. สายไฟเบอร์ออฟติคัลที่มองไม่เห็น,เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงขนาดเล็ก,สายไฟเบอร์ในอาคาร
Title
  • Title
  • ทั้งหมด
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
http://th.yltelecom.comสแกนไป
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > ผลิตภัณฑ์ FTTH > สายใย > FTTH Micro G657A สายไฟเบอร์ออปติกภายในที่มองไม่เห็น

FTTH Micro G657A สายไฟเบอร์ออปติกภายในที่มองไม่เห็น

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 20 Kilometer
    เวลาจัดส่ง: 10 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: YL-1049

Material: PA

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 2000meters / แผ่น

ผลผลิต: 10KM/DAY

แบรนด์: YL

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 10000M/day

ใบรับรอง: ISO,RHOS,UL,CE

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคที่มองไม่เห็น FTTH สายเคเบิล G657A2 ในอาคารแน่นห่อตัวสายไฟเบอร์ออฟติคอลที่มองไม่เห็น


ตามความต้องการในการติดตั้ง FTTH YULIANG, NINGBO ได้เปิดตัวชุดผลิตภัณฑ์รวมถึงสายเคเบิลแบบจุลภาคที่มองไม่เห็นและสายเคเบิลออปติคัลที่มองไม่เห็น

เพื่อที่จะ "มองไม่เห็น" สายเคเบิลจะสวมใส่โดยตรงกับบัฟเฟอร์แน่นโดยไม่ได้รับการสีที่ `วิธีการมันยังคงโปร่งใส โพลิเมอร์โปร่งใสสูงใช้เป็นบัฟเฟอร์ที่แน่นเพื่อทำให้สายเคเบิ้ลดีขึ้นผสานเข้ากับสภาพแวดล้อมและทำให้เกิดผลกระทบที่น่าอัศจรรย์ของการมองไม่เห็น

สายเคเบิลออปติคัลที่มองไม่เห็น - ผลิตภัณฑ์สายตาที่มองไม่เห็นของ YULIANG ประกอบด้วยสายไฟที่มองไม่เห็นแบบโบว์และสายเคเบิลที่มองไม่เห็นกึ่งทรงกระบอก ความแตกต่างระหว่างสายเคเบิลนี้กับสายเคเบิ้ลออปติคอลปกติคือสายเคเบิลนี้ใช้สายไมโครที่มองไม่เห็นเป็นแกนหลักแทนใยแก้วนำแสง ไม่ต้องติดตั้งในท่อ ไม่เพียง แต่สวยงาม แต่ยังสามารถติดตั้งได้ง่ายและก่อให้เกิดอิทธิพลน้อยมากต่อครัวเรือน สายเคเบิลที่มองไม่เห็นทรงกระบอกกึ่งทรงกระบอกสามารถแบ่งออกเป็นชิ้นส่วนที่เป็นของแข็งและกลวงและใช้เปลือกด้านนอกกึ่งทรงกระบอกเพื่อแก้ไขและป้องกันสายไมโครภายในที่มองไม่เห็นได้ รอยต่อถูกนำมาใช้กับพื้นผิวด้านล่างของกระบอกสูบกึ่งกระบอกและต่อด้วยชั้นยึดประสานและชั้นป้องกันการยึดติดเพื่อให้สายเคเบิ้ลสามารถยึดติดกับผนังได้ดีขึ้นดังนั้นจึงป้องกันสายจากสิ่งสกปรกเข้าและรับประกันอายุการใช้งานของ ชั้นพันธะ



ข้อมูลผลิตภัณฑ์


HTB1R3P7eh6I8KJjSszfq6yZVXXar


พารามิเตอร์

fiber 

specifications

(mm)

nominal weight

(kg/km)

long-term/short-term permitted tensile (N)

 

long-term/short-term permitted crush (N)

static /dynamic bend radius (mm)

 

1 core tight buffer fiber

 

0.9

0.74

5/20

200/500

5D/20D

ประสิทธิภาพการส่งผ่าน

item

62.5µm (OM1)

850nm/1300nm

50µm (OM2)

850nm/1300nm

50µm (OM3)

850nm/1300nm

SM

1310nm/1550nm

attenuation of max value (dB/km)

3.5/1.5

3.5/1.5

3.5/1.5

0.4/0.3

attenuation of typical value (dB/km)

3.5/1.5

3.0/1.0

3.0/1.0

0.38/0.25


product description

 

 Φ0.9 invisible tight buffer fiber cable 

tight buffer fiber

thermoplastic TPU tight buffer

 

cable  type

 indoor fiber optical cable 

 

applications

 this kind of cable is suitable for FTTH

 

standards

YD/T 1997-2009 Bow-type drop cable for access network

YD/T 1258-2005 indoor fiber optical cable 

 

characteristics

 

tight buffer fiber , convenient to install and maintain

strict manufacturing processes,good mechanical performance and environmental properties

reasoning designation

easy for storage , transportation, and operating

low cost and abrasion, high strength and softness

low-temperature resistant,

excellent oil resistance,chemicals and environmental resistance

good toughness and concealment, install and maintain conveniently

 

HTB1eJk7dZrI8KJjy0Fhq6zfnpXag







ประเภทผลิตภัณฑ์ : ผลิตภัณฑ์ FTTH > สายใย

รูปภาพของผลิตภัณฑ์
  • FTTH Micro G657A สายไฟเบอร์ออปติกภายในที่มองไม่เห็น
  • FTTH Micro G657A สายไฟเบอร์ออปติกภายในที่มองไม่เห็น
อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว

เว็บไซต์มือถือ ดัชนี. แผนผังเว็บไซต์


สมัครสมาชิกจดหมายข่าวของเรา:
รับการปรับปรุง ส่วนลด พิเศษ
ข้อเสนอและรางวัลใหญ่

หลายภาษา:
สงวนลิขสิทธิ์ © สงวนลิขสิทธิ์ NINGBO YULIANG TELECOM MUNICATIONS EQUIPMENT CO.,LTD. 2019
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Tracy Ding Mr. Tracy Ding
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย