รายละเอียด บริษัท
  • NINGBO YULIANG TELECOM MUNICATIONS EQUIPMENT CO.,LTD.

  •  [Zhejiang,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ตัวแทน , Distributor / Wholesaler , ผู้ผลิต , บริษัท การค้า
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:41% - 50%
  • ใบรับรอง:GS, CE, GB, OHSMS, ACS, COS, ISO9001, ISO9002, ISO14001, ISO14004, ISO14010, FDA, VDE, CSA, EEV, SSA, S-Mark
  • ลักษณะ:ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก,Fiber Media Transceiver,ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์แบบ Dual Single mode
NINGBO YULIANG TELECOM MUNICATIONS EQUIPMENT CO.,LTD. ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก,Fiber Media Transceiver,ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์แบบ Dual Single mode
Title
  • Title
  • ทั้งหมด
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
http://th.yltelecom.comสแกนไป
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > ผลิตภัณฑ์ FTTH > ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก > ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค 20KM แบบ Dual-Fiber

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค 20KM แบบ Dual-Fiber

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T
    Incoterm: FOB
    สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 10 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: YL-1100S

ชนิด: เซนเซอร์ไฟเบอร์ออปติก

อุปกรณ์สายไฟ: ODF

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 10 ชิ้น / กล่อง

ผลผลิต: 50 box/day

แบรนด์: YL

การเดินทาง: Ocean,Land

สมุฏฐาน: จีน

ความสามารถในการจัดหา: 50 box/day

ใบรับรอง: ISO,RHOS,UL,CE

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค 20/40/60 / 80KM Single-mode Dual-Fiber


YLTelecom Fiber Optic Media Converter ซีรี่ส์ 10 / 100M Single-mode Dual-Fiber Converter เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณออปติคัลอิเล็กทรอนิกส์แบบอีเธอร์เน็ตระหว่างอินเทอร์เฟส UTP 10 / 100M และอินเทอร์เฟซ Fiber 100M (FX) Fast Ethernet 10 / 100M แบบดั้งเดิมสามารถขยายไปยังระยะทาง 90 กม. ผ่านการเชื่อมต่อ Single Optical Fiber ต้องใช้คู่กันเนื่องจากแสงที่ส่งผ่านจะแตกต่างจากแสงรับในช่วงความยาวคลื่น ไฟ LED กลุ่ม 6 ตัวระบุว่าไฟสามารถตรวจสอบสภาพการทำงานของ Converters ได้อย่างเต็มที่ เป็นเรื่องง่ายสำหรับผู้ใช้ปลายทางในการปฏิบัติตามเงื่อนไขของเครือข่าย ผลิตภัณฑ์ซีรีส์ที่มีราคาสมเหตุสมผลได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับผู้ใช้ปลายทางของเครือข่าย

ลักษณะ

ฟังก์ชันการเจรจาต่อรองอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP สามารถเลือกโหมดการรับส่งข้อมูลแบบ 10 / 100M และ Full Duplex หรือ Half Duplex

พอร์ต UTP สนับสนุน MDI / MDI-X auto crossover

อินเทอร์เฟซแบบออพติคอลหลายแบบที่เลือก: SC, ST หรือ FC, singlemode / multimode

สนับสนุนแพคเก็ต 1552 ไบต์

วงจรภายในของฟ้าร้องที่ป้องกันไม่ได้จะช่วยลดความเสียหายของตัวแปลงที่เกิดจากการเหนี่ยวนำสายฟ้าได้

การออกแบบแหล่งจ่ายไฟภายในหรือภายนอกเพื่อเลือกโดยผู้ใช้



สเปค

มาตรฐานการดำเนินงาน: IEEE802.3u, 10 / 100Base-TX และ 100Base-FX

ตารางที่อยู่ MAC: 1K

เชื่อมต่อ:

UTP: RJ-45 10 / 100Mbps;

ไฟเบอร์: ST / SC / FC 100Mbps

สายเคเบิล:

UTP: Cat 5 UTP (ระยะสูงสุดไม่เกิน 100 เมตร)

ไฟเบอร์ (มัลติ): 50/125, 62.5 / 125 μเมตร (ระยะทางสูงสุดถึง 2 กิโลเมตรหรือ 5 กม)

ไฟเบอร์ (Singlemode): 8.3 / 125 8.7 / 125, 9/125, 10/125 μเมตร (ระยะทางสูงสุดถึง 20 -120km)

การควบคุมการไหล

Full Duplex: รองรับมาตรฐาน IEEE802.3x

Half Duplex: แรงดันย้อนกลับ

ไฟ LED: ไฟ, FX FDX, FX Link / Act, TX 100, TX FDX, TX Link / Act

กำลังไฟ: AC 110V-240V ถึง DC 5V; DC 48V ถึง DC 5V

อุณหภูมิแวดล้อม: 0 ℃ ~ 70

ความชื้น: 5% ~ 90%

ขนาด:

กำลังไฟภายใน: 30 × 110 × 140 มม

กำลังภายนอก: 26 × 70 × 93 มม



ข้อมูลการสั่งซื้อ


Type

Fiber type

Connector

Wavelength

TX power

Sensitivity

Max.distance

Link Budget

HTB-1100

multimode

ST/SC

850/1310nm

-20~-12dBm

-30dBm

2km

10dBm

HTB-1100-5

multimode

ST/SC

850/1310nm

-12~-6dBm

-32dBm

5km

20dBm

HTB-1100S-20

singlemode

ST/SC

1310nm

-14~-8dBm

-32dBm

20km

18dBm

HTB-1100S-40

singlemode

SC

1310nm

-8~-3dBm

-33dBm

40km

25dBm

HTB-1100S-60

singlemode

SC

1310nm

-3~0dBm

-38dBm

60km

35dBm

HTB-1100S-80

singlemode

SC

1550nm

-8~-3dBm

-35dBm

80km

27dBm

HTB-1100S-100

singlemode

SC

1550nm

-5~0dBm

-36dBm

100km

31dBm

HTB-1100S-120

singlemode

SC

1550nm

-3~3dBm

-38dBm

120km

35dBm


HTB-1100S2



ประเภทผลิตภัณฑ์ : ผลิตภัณฑ์ FTTH > ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

รูปภาพของผลิตภัณฑ์
  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค 20KM แบบ Dual-Fiber
อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว

เว็บไซต์มือถือ ดัชนี. แผนผังเว็บไซต์


สมัครสมาชิกจดหมายข่าวของเรา:
รับการปรับปรุง ส่วนลด พิเศษ
ข้อเสนอและรางวัลใหญ่

หลายภาษา:
สงวนลิขสิทธิ์ © สงวนลิขสิทธิ์ NINGBO YULIANG TELECOM MUNICATIONS EQUIPMENT CO.,LTD. 2019
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Tracy Ding Mr. Tracy Ding
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย