รายละเอียด บริษัท
  • NINGBO YULIANG TELECOM MUNICATIONS EQUIPMENT CO.,LTD.

  •  [Zhejiang,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ตัวแทน , Distributor / Wholesaler , ผู้ผลิต , บริษัท การค้า
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:41% - 50%
  • ใบรับรอง:GS, CE, GB, OHSMS, ACS, COS, ISO9001, ISO9002, ISO14001, ISO14004, ISO14010, FDA, VDE, CSA, EEV, SSA, S-Mark
  • ลักษณะ:ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก,Ethernet Media Transceiver,ตัวแปลง 1000M Single-mode
NINGBO YULIANG TELECOM MUNICATIONS EQUIPMENT CO.,LTD. ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก,Ethernet Media Transceiver,ตัวแปลง 1000M Single-mode
Title
  • Title
  • ทั้งหมด
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
http://th.yltelecom.comสแกนไป
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > ผลิตภัณฑ์ FTTH > ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก > ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ 10 / 100M / 1000M

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ 10 / 100M / 1000M

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T
    Incoterm: FOB
    สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 10 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: YL-GS-03

ชนิด: เซนเซอร์ไฟเบอร์ออปติก

อุปกรณ์สายไฟ: ODF

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 10 ชิ้น / กล่อง

ผลผลิต: 50 box/day

แบรนด์: YL

การเดินทาง: Ocean,Land

สมุฏฐาน: จีน

ความสามารถในการจัดหา: 50 box/day

ใบรับรอง: ISO,RHOS,UL,CE

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตแบบไฟเบอร์ออปติค 10 / 100M / 1000M


YLTelecom ซีรี่ส์กิกะบิตไฟเบอร์ Converter สามารถแปลงสัญญาณOpticalï¼ ?? ไฟฟ้าอีเธอร์เน็ตระหว่าง 10/100 / 1000M อินเตอร์เฟซ UTP (TX) และอินเตอร์เฟซไฟเบอร์ออปติคอล 1000M (FX) อีเทอร์เน็ตแบบ 10/100 / 1000M แบบดั้งเดิมสามารถขยายไปยังระยะทาง 100 กม. ผ่านการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง ประสิทธิภาพและคุณภาพของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ยอดเยี่ยมเนื่องจากมีการใช้ Gigabyte IC ล่าสุดจากประเทศสหรัฐอเมริกาและไต้หวัน ไฟ LED กลุ่ม 6 ตัวระบุว่าไฟสามารถตรวจสอบสภาพการทำงานของเครื่องแปลงไฟได้อย่างเต็มที่ ผู้ใช้สามารถสังเกตและวิเคราะห์ความล้มเหลวของตัวแปลงได้ง่าย


ลักษณะ

ฟังก์ชันการเจรจาต่อรองอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP สามารถเลือกอัตโนมัติ 10/100 / 1000M และ Full Duplex หรือ Half Duplex

พอร์ต UTP สนับสนุน MDI / MDI-X auto crossover

สนับสนุนแพคเก็ตอีเธอร์เน็ตขนาด 1536 ไบต์

สนับสนุนการควบคุมการไหล

การยอมรับแหล่งจ่ายไฟภายใน



สเปค

มาตรฐานการดำเนินงาน : IEEE802.3z / AB 1000Base-T, 1000Base-SX / LX

ตารางที่อยู่ MAC : 4K

บัฟเฟอร์ข้อมูล : 256K

เชื่อมต่อ:

UTP: RJ-45, 10/100 / 1000Mbps

ไฟเบอร์: SC, 1000Mbps

สายเคเบิล:

UTP: Cat 5e หรือ Cat 6 (ระยะสูงสุดไม่เกิน 100 เมตร)

ไฟเบอร์ (มัลติ): 50/125, 62.5 / 125 μเมตร (ระยะทางสูงสุดถึง 550 / 224m)

ไฟเบอร์ (singlemode): 8.3 / 125 8.7 / 125, 9/125 μเมตร (ระยะทางสูงสุดถึง 100 กิโลเมตร)

การควบคุมการไหล

Full Duplex: ควบคุมการไหล IEEE802.3x

Half Duplex: ควบคุมการไหลของแรงดันย้อนกลับ

กำลังไฟ: AC110-240V ถึง DC5V; DC 48V ถึง DC5V

อุณหภูมิแวดล้อม: 0 ~ 50

อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ~ 70

ความชื้น: 5% ~ 90%

ขนาด: 40 (สูง) x 110 (กว้าง) x 140 (ยาว) มม



ข้อมูลการสั่งซื้อ

Order Information

Type

Fiber type

Connector

Wavelength

TX power

Sensitivity

Max.distance

Link Budget

HTB-GS-03-25KM

singlemode

SC

1310nm

-5~0 dBm

-22dBm

25km

13dBm

HTB-GS-03-40KM

singlemode

SC

1550nm

-8~0 dBm

-14dBm

40km

16dBm



netLINK_HTB-GS-03_Media_Converter



ประเภทผลิตภัณฑ์ : ผลิตภัณฑ์ FTTH > ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

รูปภาพของผลิตภัณฑ์
  • ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ 10 / 100M / 1000M
อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว

เว็บไซต์มือถือ ดัชนี. แผนผังเว็บไซต์


สมัครสมาชิกจดหมายข่าวของเรา:
รับการปรับปรุง ส่วนลด พิเศษ
ข้อเสนอและรางวัลใหญ่

หลายภาษา:
สงวนลิขสิทธิ์ © สงวนลิขสิทธิ์ NINGBO YULIANG TELECOM MUNICATIONS EQUIPMENT CO.,LTD. 2019
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Tracy Ding Mr. Tracy Ding
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย