รายละเอียด บริษัท
  • NINGBO YULIANG TELECOM MUNICATIONS EQUIPMENT CO.,LTD.

  •  [Zhejiang,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ตัวแทน , Distributor / Wholesaler , ผู้ผลิต , บริษัท การค้า
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:41% - 50%
  • ใบรับรอง:GS, CE, GB, OHSMS, ACS, COS, ISO9001, ISO9002, ISO14001, ISO14004, ISO14010, FDA, VDE, CSA, EEV, SSA, S-Mark
NINGBO YULIANG TELECOM MUNICATIONS EQUIPMENT CO.,LTD.
Title
  • Title
  • ทั้งหมด
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
http://th.yltelecom.comสแกนไป
บ้าน > แผนผังเว็บไซต์
แผนผังเว็บไซต์

เกี่ยวกับเรา

YLTelecom (Ningbo YULIANG TELECOMMUNICATIONS อุปกรณ์ จำกัด .) ตั้งขึ้นในปี 2001 เป็นผู้ผลิตชั้นนำระดับมืออาชีพของใยแก้วนำแสงและ Structured Cabling Products ด้วยประสบการณ์การส่งออก 10 ปี YLTelecom ได้เติบโตขึ้นเป็น บริษัท ที่สมบูรณ์แบบด้วยบรรทัดรวมของ R & D ผลิตขายและบริการผลิตภัณฑ์หลักของเราประกอบด้วย Fiber Optic Patch Cords, Pigtail, Connector, Adaptor, Attenuator, Patch Panel, Terminal Box, ODF, Splice Closure, Media Converter และอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ ของ FTTH นอกจากนี้เรายังมีข้อได้เปรียบที่สำคัญของ Structured Cabling Products เช่น Cat5e, Cat6 และ Cat6a Lan Cable, Patch Cable, Patch Panel, Keystone Jack รวมทั้ง Cable Management, Faceplate, Mounting Box, Inline Coupler, อุปกรณ์โทรศัพท์,...

ประเภทและผลิตภัณฑ์

ผลิตภัณฑ์ FTTH

สายแสงข้ามตู้เชื่อม

144 แกนใยกลางแจ้งแสงข้ามเชื่อมต่อโทรคมนาคม Cabinet(FDH) FOCC outoor 288 หลัก SMC ไฟเบอร์ออปติกข้ามเชื่อมต่อตู้ FOCC outoor 576 หลัก SMC ไฟเบอร์ออปติกข้ามเชื่อมต่อตู้ 

ไฟเบอร์ออปติกกล่องเทอร์มินัล

288 Cores SMC ตู้ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง หลัก 24 ผนังไฟเบอร์ออปติกนัลตู้สาย Wallmount ไฟเบอร์ออปติกกล่องเทอร์มินัล กล่อง 4 พอร์ต 8 พอร์ต FTTH ไฟเบอร์ออปติกการเลิกจ้าง 12 หลัก FTTH กลางไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัลกล่องพร้อมล็อค 16 หลักไฟเบอร์ออปติกกลางแยกเลิกกล่องกับแคลมป์ 2 6 หลัก FTB มินิกลางไฟเบอร์ออปติกกล่องขั้ว 4 หลักไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTH เลิกกล่อง กล่องวางสายไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งภายนอกอาคาร SC / APC ABS Rohs Easy Connection แบบกันน้ำ หัวกล่อง Huawei ATB 3101 1 พอร์ต FTTH 

ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ Panel(ODF)

ฝาครอบกันฝุ่นสำหรับการติดตั้งโปรแกรมปรับปรุง แผงแพทช์ไฟเบอร์หมุนได้ 90 องศา แผงแพทช์ไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ด้านแบน FO Patchpanel ฝาเปิด แผงอะแดปเตอร์ใย เลื่อนแผงแพทช์ไฟเบอร์ เพล็กซ์แสงเฟรม 24 SC แสงเฟรม 48 SC Simplex FO Patchpanels 2U บานเลื่อนสีดำ FO เลื่อน Patchpanels 2U 96Core 3U FO Patchpanels 144Core บานเลื่อนสีเทา FO Patchpanels 2U บานเลื่อนสีเทา FC 96Core 4U FO Patchpanels บานเลื่อนสีเทา แผงแพทช์สำหรับปิดผนึกเต็ม ขนาด 19 นิ้ว 1U 24Core ชนิดเลื่อนไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ODF ถาวร 48Core 2U ขนาด 19 นิ้วเลื่อนไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ODF ถาวรชนิด ขนาด 19 นิ้ว 4U 96 แกนเลื่อนไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผงถาวรประเภท ODF แผงแพทช์ FO 8port 10 นิ้ว 

อุปกรณ์เสริมสาย FTTH

กล่องติดตั้งไฟเบอร์ออปติก 2Port ไฟเบอร์ออปติกยึดกล่อง SC และ RJ45 กล่องพลาสติกสายป้องกัน ข้ามกล่อง ท่อกล่องร่วมสำหรับสายเคเบิ้ล FTTH คุ้มครองประกบฟิวชั่นแสง 40-50-60 มม.สำหรับเดี่ยวไฟเบอร์หรือเส้นใย Ribbon ไม้อัด retractors สำหรับ FTTH เดินสาย (FTTH ก่อสร้าง) S ประเภทสิ่งตรึงตรา, Dead-End Clamp อุปกรณ์เสริมสายเคเบิ้ล FTTH นำแหวนลวดสายเคเบิล ท่อผนังปิดผนังบุช (ใหญ่), FTTH Wall Fixing Casing, กำแพง Fixing Bushing อุปกรณ์เสริม FTTH Tube Tube FTTH, Off Wall Bushing (เล็ก) อุปกรณ์เดินสาย รางซีล, ท่อเดินสายไฟ, ช่องเสียบตะกั่ว, ช่องป้องกันหลุม สายไฟสายไฟสายไฟเบอร์ออปติก FTTH ขั้วต่อสายไฟ, ชิ้นส่วนเชื่อมต่อ FTTH มุมมุมมุมดัดมุมวางฟีดแบนข้อศอก Kok Yin, มุมดัด, มุมภายในสำหรับ FTTH มุมโค้งงอ, Yang Angle อุปกรณ์เสริมสายเคเบิ้ล FTTH (FTTH Construction) สายไฟเบอร์ออปติก Fixed, Fix Duct, Mini Trunk Fix plate Finishing Groove, Tail Duct การก่อสร้าง FTTH สายโลหะวาด FTTH C ตะขอ ตะขอชนิดตะขอแขวน ยึดขยายเส้นใย สายใยจัดการแหวน แหวนการจัดการสายเคเบิลหล่น FTTH (FTTH ก่อสร้าง) การสนับสนุนสายรัด, สายเคเบิ้ลใยแก้วลากโลหะ, Retractor แคลมป์สำหรับสายเคเบิ้ล FTTH 

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติค FTTH

ช่องเสียบ Fast Ethernet FT / SCC / APC SMT ช่องเสียบสัญญาณไฟเบอร์ออปติคัล SC / UPC SM ของ FTTH ช่องต่อสัญญาณ Fast Ethernet FT / FT / F ใยแก้วนำแสง FTTH ช่องเสียบ Fast Ethernet FT / FT / FT FTTH Fiber Optic LC / UPC SM ช่องต่อสัญญาณ Fast ช่องเสียบ Fast Ethernet ของ FTTH Fiber Optic LC / APC SM 

สายใย

FTTH Micro G657A สายไฟเบอร์ออปติกภายในที่มองไม่เห็น 

ไฟเบอร์ออปติกประกบถาด

เทปสำหรับหลัก FO ประกบ 24 ถาดประกบใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ เทปสำหรับหลัก FO ประกบ 12 ถาดประกบใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ เทปสำหรับหลัก FO ประกบ 12 ถาดประกบใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ คว่ำไฟเบอร์ออปติกประกบถาด คว่ำไฟเบอร์ออปติกประกบถาดพร้อมฝาปิดใส เทปสำหรับหลัก FO ประกบ 24 ถาดประกบใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ เทปสำหรับหลัก FO ประกบ 12 ถาดประกบใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ รอบ 12 หลัก FC/SC ไฟเบอร์ออปติกประกบถาดชนิด 12 หลัก FC/SC ชนิดเส้นใยแก้วนำแสงประกบถาดสี่เหลี่ยม 

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง

ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ เซนต์/FC SM/MM อะแดปเตอร์ อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง ยาว LC FTTH แปลนไฟเบอร์ออปติคอลการ์ด DX กับโลหะฝุ่นฝาถอดได้ชัตเตอร์ ตาราง SX SM เลนส์อะแดปเตอร์มาตรฐาน IEC มาตรฐานโลหะผสมสังกะสีและพลาสติกที่อยู่อาศัย อะแดปเตอร์ใย simplex, SC / APC ใย 0.2 dB แทรกสูญเสียอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC / ส่งข้อมูลใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ไฮบริ FC อะแดปเตอร์กับเซรามิก P.B แขน Singlemode SC ไปยัง SC Fiber Optic Adapter สำหรับเครือข่ายการสื่อสารข้อมูล โทรคมนาคมสายใย SC อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์พร้อมแขนเซรามิกสำหรับโทรคมนาคม เซรามิค FC / FC เครือข่าย CATV ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ Singlemode Simplex Simplex Singlemode FC ไฟเบอร์ออปติกแดปเตอร์เครือข่าย ด้วย RL สูงต่ำ IL โทรคมนาคมเดียวโหมดสแควร์ FC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์สำหรับระบบเครือข่าย CATV SC ถึง ST Hybrid Optical Duplex หรือ Simplex Zirconia เซรามิกโหมดเดี่ยว อแดปเตอร์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์อแดปเตอร์ Aqua OM3 SC Adapter SC 50/125 ไฟเบอร์ออปติก อะแดปเตอร์ MTRJ ไฟเบอร์ออปติกเซอร์โคเนียแขนหรือทองแดง Phosphor แขน SM และ MM ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ Singlemode 1M SX LSZH สายไฟเบอร์ออปติก Corning สำหรับ CATV LC OM4 อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก OM4, ไฟเบอร์ออปติก OM4 Lc Adapter IL 0.2dB Multimode โทรคมนาคมเครือข่ายไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์สายใย OM3 auqa สีเพล็กซ์การ์ด FTTH เซรามิก หรือสำริดไฟเบอร์ออปติก Modulos สองแทรกหลวม 0.3 dB แขนเซอร์โคเนีย FC อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์เพล็กซ์กับพีซี / UPC / ติดต่อ APC โครงสร้างโทรคมนาคม FC เซรามิคอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Singlemode Fiber APC หรือบรอนซ์แขนข้อกำหนด RoHS 

ไฟเบอร์ออปติกเครื่องมือ

เครื่องมือ VS 3 Picabond จีบอิเ Tyco แอมป์ Amp Tyco Electronics MR-1 เครื่องมือสำหรับ Crimp ของ Picabond 251101-1 

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

Multi mode Duplex sc to sc สายไฟเบอร์ออปติกสำหรับ FOS / LAN / FTTH SMA ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord / Jumper Pigtails สำหรับห้องสื่อสาร เซนต์ LSZH ไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์สาย SM มม.สำหรับเครือข่าย FTTH CATV สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ MTRJ OM2 OM3 OM4 CATV ระบบศูนย์ข้อมูล FTTH ก่อนเชื่อมต่อ LC / APC Corning Fiber Optic Jumper สำหรับโครงการเครือข่าย FTTH ขนาด 2.0 มม. OM3 ไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ 4 / 8 / 12 / 24 ใย MPO LC APC / ST สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Telcordia GR-326-CORE แบบเดียว ชุดไฟเบอร์ออฟติคอล SM Duplex แบบปรับได้ SC / LC Patch Patch 2.0mm LSZH ไฟเบอร์ออปติก SC สายแพทช์ไฟเบอร์ Corning Fiber 1M Flame Retardant สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ออปติก OM1, FC Fiber Jumper 0.9 มม 0.9 มม.สาย SM ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์กับ LC ขั้วต่อ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสงรุ่น LC PC ที่มีการสูญเสียผลตอบแทนสูง APC Patch Cord FC / FC โหมด Multi 62.5 125 ไฟเบอร์ออปติก Simplex สายแพทช์สำหรับ FTTH / FTTX สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ LC แบ่งออกสาย 4.8mm ใช้สำหรับการกระจายเครือข่าย Ericsson ป้อน ODC กับ 5.5 mm /IP67 (2/4/12/24 แกน) ที่มีเส้นใยแก้วนำแสงแพทช์สายเคเบิล สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FullAXS ที่มีสายไฟขนาด 4.8 มม. เส้นใยที่ไม่ทนต่อการดัดงอ / IP67 / 4G ผนังติดตั้งไฟเบอร์ออปติ ODF ประกอบกับสายแพทช์ไฟเบอร์และอะแดปเตอร์ใย LC / เซนต์ใยแพทช์ 9/125um สาย Singlemode สำหรับ CATV / FTTH / LAN SC / FC สายไฟสายออปติคัล 9 / 125um การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียกลับสูง CATV Network สายแพทช์ออพติคอล LC 62.5 / 125 Multimode in CATV System Telecommunications 

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค 20/40/60 / 80KM Single-Mode ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค 20KM แบบ Dual-Fiber ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ 10 / 100M / 1000M ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode Single Mode 1000M 

ปลั๊กโมดูลาร์

ปลั๊ก RJ45 และ Conntector RJ11 RJ11 คีมย้ำหัว 6P4C สายเคเบิลแบน RJ12 สายเคเบิลแบน 6P6C Modular Plug RJ45 8P8C เสียบสำหรับสายแบน RJ12 6P6C Modular Plug สำหรับสายแข็ง ดูลาร์ Cat6 เสียบ RJ45 8P8C มีการแทรก เสียบ 2 ง่าม Cat6 RJ45 8P8C มีแทรก 100 โทรศัพท์มือถือโมดูลปลั๊ก 4P4C RJ9 RJ22 RJ11 6P4C Modular Plug สำหรับสายแข็ง ดูลาร์ UTP Cat5e/Cat6 AMP RJ45 เสียบ 8P8C 

ADSL / VDSL Splitter

ตัวกรองสัญญาณ DSL 2WIRE และแยก ชุดฟิลเตอร์ 2WIRE DSL คู่พอร์ต ADSL / VDSL Splitter โทรศัพท์ Splitter กับสายเคเบิลเครือข่าย คู่พอร์ต ADSL / VDSL RJ11 โทรศัพท์โมเด็มโมเด็มเสียง คู่พอร์ต ADSL Micro-Filter สหราชอาณาจักร Broadband Phone Splitter 

เส้นใยแก้วนำแสง Attenuator

อะแดปเตอร์ชนิดไฟเบอร์ออปติ Attenuator SC FC ไฮบริแทรกต่ำขาดทุน ประสิทธิภาพสูงไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ไฮบริ Attenuator SM / มม. LC / APC ไฟเบอร์ออปติก attenuator โทรคมนาคมชนิด Attenuator อะแดปเตอร์ใย 20dB SC ใย Attenuator, SC Singlemode attenuator 15dB RoHS ตามเส้นใยแก้วนำแสง Attenuator SC / APC คงชนิดของอะแดปเตอร์ เซนต์ F - M ไฟเบอร์ออปติก Attenuator เซนต์ attenuator ใยแก้วนำแสงสำหรับโทรคมนาคม SC ใย Attenuator 5DB 10DB 15DB 30DB 20DB สำหรับ FTTP IEC LC 10DB ไฟเบอร์ออปติก Attenuator ใย Attenuators GR-326 เอฟซีปรับไฟเบอร์ออปติก Attenuator, FC แปร Attenuator ใย SC ใยแก้วนำแสง Attenuator หญิงชายชนิด Certiification GR-910-หลัก Certicification หมู่ LC FC SC ST ใย Attenuator Simplex และดูเพล็กซ์สำหรับเครือข่ายพื้นที่กว้าง LC ใย Attenuator สำหรับ FTTP / บรอดแบนด์ / CATV โทรคมนาคม เซนต์ใยแก้วนำแสง Attenuator หญิงชายชนิดตั้งแต่ 1 ถึง 30DB เอฟซีใยโหมดเดี่ยวมัลติหมู่จักษุ Attenuator FC เซนต์ 1 30dB ช่วง เซอร์โคเนีย / PB ไฟเบอร์ออปติก Attenuator สำหรับข้อมูลมัลติมีเดียประมวลผลเครือข่าย 

การต่อสายไฟเบอร์ออปติก

FTB FO ไฟเบอร์ออฟติคัลออปติกปิดกลางแจ้ง 24-144Core ตู้แร็คไฟเบอร์ออปติคอล 24-72 ที่มีกลไก 24-96 ไฟเบอร์ออปติกคัปปลิ้งไฟเบอร์ออปติคอลเชิงกล 48Core แนวนอน Fiber Splice Enclosure 4 พอร์ต 24-96Core ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ปิดช่องรับสัญญาณ Dome heatshrink PC ปลั๊กยึดไฟเบอร์ออปติกแบบ 24-96 สำหรับผนังติดตั้ง 24-96 ปลอกหุ้มสายไฟเบอร์ออปติกแบบฝาปิด 24-96 หลัก 24-96 

ไฟเบอร์ออปติก Cleaver

ฮาร์ดแวร์เครือข่ายฮาร์ดแวร์โลหะอัลลอยด์อัลลอยด์ 

สายผลิตภัณฑ์เครือข่าย

ตู้ขนาด 19 นิ้วเครือข่าย

เครือข่ายตู้ 19 นิ้ว 18U ถึง 45U 600 * 600mm เครือข่ายตู้ 19 นิ้ว 18U ถึง 45U 600 * 800 มม ตู้ตั้งพื้นตู้แจกจ่ายรวม 19 นิ้วไม่ มีขา ติดผนังคณะรัฐมนตรี 19 นิ้วลึก 550 มม. 4U 6U 9U 12U 15U ติดผนังคณะรัฐมนตรี 19 นิ้ว 4U 6U 9U 12U 15U สองประตูผนังตู้ 19 นิ้วพร้อมประตูด้านหน้าและด้านข้างประตู ผนังตู้ 10 นิ้ว 4U 6U 9U 12U 15U ตู้ 10 นิ้วติดผนัง ขนาด 19 นิ้วสำรองแค่ชั้นเปิด 19 นิ้วเครือข่ายเฟรม ขนาด 19 นิ้วเปิดตู้ 19 นิ้ว 12U 18U 20U 24U เครือข่ายเฟรม 10 นิ้วเปิดตู้ 10 นิ้ว 12U 18U 20U 24U เครือข่ายเฟรม 

แผงแพทช์ขนาด 19 นิ้ว

แผงแพทช์เสียง Cat.3 25port 1U ขนาด 19 นิ้ว แผงแพทช์เสียง Cat.3 1U สาย 25port กับโลก แผงแพทช์ Cat.3 เสียง 50port กับสายดิน โปรแกรมแก้ไขเสียง Cat.3 แผง 50port 1U 10 นิ้ว 12port Cat.5e แผงแพทช์และ Cat.6 ประเภท พิมพ์แผงแพทช์ 12port เฟรม Cat5e และ Cat6 1U 10 นิ้ว 1U ขนาด 19 นิ้ว 12port Cat.5e แผงแพทช์และ Cat.6 ประเภท 1U ขนาด 19 นิ้ว 18port แพทช์แผง Cat5e และ Cat6 ชนิด Port(3*8) ขนาด 19 นิ้ว 24 1U Cat.5e แผงแพทช์และ Cat.6 ชนิด 24port(4*6) ขนาด 19 นิ้ว 1U Cat.5e แผงแพทช์และ Cat.6 ชนิด 24port(4*6) ขนาด 19 นิ้ว 1U Cat.5e แผงแพทช์สีและ Cat.6 ชนิด 24port(4*6) ขนาด 19 นิ้ว 1U แผงแพทช์กับป้าย Cat.5e และ Cat.6 ประเภท 24port(3*8) ขนาด 19 นิ้ว 1U Cat.5e มุมขวาของแผงแพทช์และ Cat.6 ชนิด 1U ขนาด 19 นิ้ว 24port(3*8) หุ้ม Cat.5e แผงแพทช์และ Cat.6 ประเภท 2U ขนาด 19 นิ้ว 48port(6*8) Cat.5e แผงแพทช์และ Cat.6 ประเภท 2U ขนาด 19 นิ้ว 48port(6*8) แผงแพทช์กับป้าย Cat.5e และ Cat.6 ประเภท 48port(6*8) ขนาด 19 นิ้ว 1U Cat.5e มุมขวาของแผงแพทช์และ Cat.6 ชนิด แผงแพทช์เปล่า 24port จัดการกับสายเคเบิล แผงแพทช์ Unequiped 24port แผงแพทช์เมาท์คาง 24port จัดการกับสายเคเบิล 

กรอบการจัดการสายเคเบิลขนาด 19 นิ้ว

ผู้จัดการสาย 10 นิ้ว ผู้จัดการสาย 19 นิ้ว ผู้จัดการสาย 19 นิ้ว ผู้จัดการสาย 19 นิ้ว ผู้จัดการสาย 19 นิ้วแหวนพลาสติก 5pcs กับแปรง ผู้จัดการสาย 19 นิ้ว ด้วยแหวนโลหะ 5pcs ผู้จัดการสาย 19 นิ้ว ด้วยแหวนโลหะ 6pcs ผู้จัดการสาย 19 นิ้ว ด้วยแหวนโลหะ 5pcs คู่ด้าน 19 นิ้วสายจัดการกับวงแหวนโลหะ 12pcs ผู้จัดการสาย 19 นิ้ว ด้วยแหวนโลหะ 4pcs ผู้จัดการสาย 19 นิ้ว ด้วยแหวนโลหะ 5pcs ผู้จัดการสาย 19 นิ้ว ด้วยฝาโลหะ ผู้จัดการสาย 19 นิ้วปกพลาสติกและพลาสติกวงแหวน ผู้จัดการสาย 19 นิ้ว ด้วยฝาโลหะ ผู้จัดการสาย 19 นิ้วพร้อมฝาครอบ ผู้จัดการสาย 19 นิ้ว ด้วยฝาโลหะ ผู้จัดการสาย 19 นิ้ว มีฝาโลหะครอบคลุม 2U ผู้จัดการสาย 19 นิ้วพร้อมฝาครอบ ผู้จัดการสาย 19 นิ้วกับคลุม 2U แหวนโลหะ 4pcs ผู้จัดการสาย 19 นิ้วกับ 10pcs แหวนพลาสติกคลุม 2U 

RJ45 แจ็คสโตน

แจ็คสโตน 6P4C Cat.3 ด้วยขั้ว คีย์สโตน 6P4C Cat.3 แจ็ค 110 IDC Cat.5e RJ45 Keystone Jack UTP Cat.5E Cat.6 RJ45 Keystone Jack UTP UTP แจ็ค Keystone RJ45 Cat.6 UTP แจ็ค Keystone RJ45 Cat.6 UTP แจ็ค Keystone RJ45 Cat.5e UTP แจ็ค Keystone RJ45 Cat.6 แคท 5e Cat6 RJ45 Keystone Jack UTP แจ็คสโตน RJ45 Cat.5e FTP Cat.6 RJ45 Keystone Jack FTP และ STP UTP แจ็ค Keystone RJ45 Cat.6 พื้นผิวติดตั้งกล่องพร้อมแจ็คพอร์ตแบบ RJ45 พื้นผิวติดตั้งกล่องพร้อมพอร์ตเดียวแจ็ค RJ45 ว่างเปล่า Surface Mount กล่องสองพอร์ต RJ45 ว่างเปล่า Surface Mount กล่องเดียวพอร์ต RJ45 ตัวจับคู่แบบอินไลน์ ตัวเชื่อมต่อ RJ45 แบบอินไลน์ Cat6 RJ45 Keystone UTP แจ็ค 110 IDC ช่องเสียบ Keystone Cat6 RJ45 FTP 

แผ่นปิดช่อง

แผ่นผนัง RJ45 1-2-3-4-6 พอร์ต 70 * 115 มม. ยกเลิกการโหลดโมดู RJ45 แผ่นหน้า 70 * 115 มม. ผนังหน้าแผ่น RJ45 พอร์ตสองโมดูล 2 86 * 86 86 มม.ชนิดของพอร์ต ผนังหน้าจาน RJ45 สองพอร์ต 2 พอร์ต 70 * 115 มม. ผนังหน้าจาน RJ45 สี่พอร์ต 4 พอร์ 70 * 115 มม. ผนังหน้าจาน RJ45 สามพอร์ต 3 พอร์ต 70 * 115 มม. ผนังหน้าจาน RJ45 สองพอร์ต 2 พอร์ต 70 * 115 มม. ผนังหน้าจาน RJ45 เดียวพอร์ต 1 พอร์ต 70 * 115 มม. ผนังหน้าแผ่น RJ45 พอร์ตสองโมดูล 2 86 * 86 86 มม.ชนิดของพอร์ต ผนังหน้าแผ่น RJ45 พอร์ตเดี่ยวโมดูล 1 86 * 86 86 มม.ชนิดของพอร์ต ผนังหน้าแผ่น RJ45 พอร์ตเดี่ยวโมดูล 1 86 * 86 86 มม.ชนิดของพอร์ต ผนังหน้าแผ่น RJ45 พอร์ตสี่โมดูล 4 86 * 86 86 มม.ชนิดของพอร์ต ผนังหน้าแผ่น RJ45 โมสามพอร์ต 3 พอร์ต 86 * 86MM 86 ชนิด 

เครื่องทดสอบสายเคเบิล

เครื่องทดสอบสายหลายเครือข่าย เครื่องทดสอบสาย RJ45 Modular หลายเครือข่าย RJ45 สายเครื่องวัดอัตโนมัติสแกนโหมดทดสอบ เครือข่ายหลายโมดูล RJ45 และ RJ11 สายทดสอบ เครื่องทดสอบสายเคเบิลแบบหลายแกน Modular RJ45 RJ11 RJ12 เครื่องมือเครือข่ายเคเบิลเครื่องทดสอบหลายโมดูลฮาร์ดแวร์ระบบเครือข่าย STP UTP RJ45 หลายโมดูลบิดคู่ฮาร์ดแวร์ระบบเครือข่ายเครื่องมือประสิทธิภาพสูง ประเภท 5E UTP เครือข่าย FTP สายทดสอบ CAT5e 

สายเคเบิลเครือข่าย LAN

Cat.5e UTP สาย LAN ประสิทธิภาพสูงที่ไม่ได้รับปกป้อง Cat.5e FTP ประสิทธิภาพสูง Lan Network Cable Shielded Cat.6 UTP LAN สายเคเบิลเครือข่ายความเร็วสูงที่ไม่มีการป้องกัน Cat.6 การส่งผ่าน FTP AL-Foil สายเคเบิลที่มีฉนวน Lan Cat.6A UTP สายเคเบิลความเร็วสูงที่ไม่มีการป้องกันสาย Lan Cat.6A FTP เคเบิ้ล Lan LAN สายบังเหียนฟอยล์ Screened Cat.6A การส่งผ่าน SFTP สายเคเบิลที่หุ้มฉนวนทองแดง Braiding 

โทรคมนาคมผลิตภัณฑ์

แผงแพทช์ MDF

แบบบูรณาการแยกบล็อก BRCP SP 48 พอร์ต IDC แผงแพทช์ MDF MDF TB-7100-100 คู่ขั้ว 128 คู่ทดสอบการเชื่อมต่อบล็อกเฟรมทดสอบแถว MDF 

จำหน่ายราวตาก

จำหน่ายแร็คสำหรับโครนโมดู 1380 คู่ จำหน่ายราวตากเปิดสำหรับ 2400 โครนโมคู่ จำหน่ายแร็คสำหรับโครนโม 1200 คู่ จำหน่ายแร็คสำหรับโครนโมดู 690 คู่ จำหน่ายราวตากเปิดสำหรับ 1200 โครนโมคู่ 

จำหน่ายตู้

คู่ 340-680-1020 กระจายตู้ Wallmount ชนิดโลหะ จำหน่ายโลหะกล่องตู้ Wallmount 50 100 คู่ กล่อง Wallmount ร้อนปล่อยหลุม 50 และ 100 คู่ กล่อง Wallmount มีความร้อนปล่อยหลุม 200 ถึง 1000 คู่ โลหะการกระจายกล่อง Inbuilt ชนิด 100 คู่ โลหะการกระจายกล่อง Inbuilt ชนิด 200 คู่ กระจายกลางแจ้งตู้คู่ยืน 1200-2400 กลางแจ้งจำหน่ายตู้เด่น 1200 หรือคู่ 2400 โลหะการกระจายตู้ Wallmount พิมพ์คู่ 680 โลหะการกระจายตู้ Wallmount ชนิด 1020 คู่ จำหน่ายโลหะกล่องตู้ Wallmount 200 300 400 คู่ จำหน่ายโลหะกล่องตู้ Wallmount 600 800 คู่ จำหน่ายโลหะกล่องตู้ Wallmount 1000 1200 คู่ จำหน่ายโลหะกล่องตู้ Wallmount 1500 2000 คู่ 

จำหน่ายกล่อง

โทรศัพท์ Surface Mount 1Port กล่อง โทรศัพท์ Surface Mount 2Port กล่อง กล่อง DP สำหรับโมดูโปรไฟล์กับโลกคลิป กล่องพลาสติกร่ม DP สแนปล็อก และกุญแจล็อค พลาสติกสแตนเลส DP ล็อคกล่องและล็อคกุญแจ 50 คู่ พลาสติกล็อคในร่ม DP Box Lock และ Key Lock 100pair พลาสติกกลางแจ้ง DP 30 กล่องคู่ พลาสติกกล่อง DP แจ้ง 50 และ 100 คู่ กลางแจ้ง DP กล่องพลาสติกสำหรับ STB โมดูล 2 คู่ กลางแจ้ง DP กล่องพลาสติกสำหรับ STB โม 10 คู่ 3 มพิมพ์กลาง DP กล่อง STB โม 20 คู่ อลูมิเนียมกลางแจ้ง DP กล่อง 10 คู่จำหน่ายกล่อง อลูมิเนียมกลางแจ้ง DP 20 กล่องคู่จำหน่ายกล่อง อลูมิเนียมกลางแจ้ง DP กล่อง 30 กล่องกระจายคู่ 10 20 30 จับคู่จำหน่ายกลางแจ้งกล่องชนิดกันน้ำ 3 เมตรอย่างรวดเร็ว กล่องกระจาย 1 คู่สำหรับโมดูลโมดู ล/STB ลวดหล่น กล่องแจกจ่ายโมดูล STB 4Pair กล่อง 3 M Pouyet ชนิด 10pair จุดแจกจ่ายสำหรับโมดู STB การติดตั้ง Breatet แบบ Free-In-line Free Closures แบบ Strand-Mount พร้อม Bracket เทอร์มินอล คู่ที่ 2 จำหน่ายกล่องสำหรับโมดู STB 

เชื่อมต่อโมดูล

สูงวงโมดูล 8 คู่ 10 คู่ ช่องเสียบโมดูลประกบ 10 คู่พร้อมเจล 1 คู่ STB โมดูลที่ มีการป้องกัน 5 จุด โมดูล STB 1 คู่ โดยไม่มีการป้องกัน 1 คู่ STB โมดูลที่ มีการป้องกัน โมดูลฟุต 25 คู่ โครน LSA โลกชนิดโมดู 10Pair ยึดกลับและโปรไฟล์ โครน LSA สลับโมดู 10Pair หลังภูเขาทั่วไปและชนิดโพรไฟล์ การเชื่อมต่อของ LSA โครนและหลุดโมดูล 10 คู่ ชนิดโพรไฟล์การเชื่อมต่อของ LSA โครนและโมดูลหลุด 10 คู่ 10 คู่รวดเร็วเชื่อมต่อโมดูล ด้วยเจล Cat.5e ประสิทธิภาพ โมดูล STG หลุด 10 คู่ โมดูลสูงแถบโปรไฟล์ 10 คู่ โมดูลสูงแถบโปรไฟล์ 10 คู่ สูงวงโมดูล 8 คู่ 10 คู่ โครน LSA โลกชนิดโมดู 10Pair กลับมาเม้าท์และโพรไฟล์ โครน LSA สลับโมดูล 10 คู่หลังภูเขาชนิดและชนิดโพรไฟล์ ชนิดโพรไฟล์การเชื่อมต่อของ LSA โครนและโมดูลหลุดคู่ 8 การเชื่อมต่อของ LSA โครนและหลุดโมดูลที่ 5 คู่ การเชื่อมต่อของ LSA โครนและหลุดโมดูลที่ 8 คู่ 

การป้องกันสำหรับโทรคมนาคม

อุปกรณ์ป้องกันแสงสะท้อนชนิดเดี่ยว LSA สำหรับ Krone Module ชุดป้องกันไฟ 5-6 พินแบบป้องกัน ชุดป้องกันซีรี่ส์คุ้มครอง 100pair Protection Row ป้องกันชุด 3 เมตรป้องกันแบบบูรณาการ แยกบรรทัดเดี่ยว 3 เมตรและเชื่อมโยงโมดูล 100 คู่ป้องกันเชื่อมต่อบล็อกเฟรมป้องกันแถว อุปกรณ์ป้องกันแสงสะท้อนชนิดเดี่ยว LSA สำหรับ Krone Module อุปกรณ์ป้องกันแสงสะท้อนชนิดเดี่ยว LSA สำหรับ Krone Module นิตยสารตัวเสา 3 คู่ 10 ห้อง หรือ Unequipped 10 คู่ 2 ขั้วตัวนิตยสารพร้อม หรือ Unequipped โมดูล STB 1 คู่ โดยไม่มีการป้องกัน 1 คู่ปล่อยลวดเชื่อมต่อโมดูลที่ มีการป้องกัน (โมดู STB) 1 คู่ STB โมดูลที่ มีการป้องกัน 5 จุด 5 จุดเชื่อมต่อโมดูกับ Protecction ปลั๊กป้องกันคู่เดี่ยวสำหรับโมดูล STG พร้อมสายดิน (STG PU) 10 คู่ Ericsson ฟิวส์ป้องกันนิตยสาร 

การเชื่อมต่อประกบสาย

Picabond แอมป์ขั้วเขียว ขั้วต่อแด็งสายหล่น 3M M Scotchlok UY2 เชื่อมต่อ 3 สายต่อประกบ 3 ม UR สายต่อ การเชื่อมต่อสายยูบี 3M การเชื่อมต่อสายยูจี 3M ขั้วต่อสายดร UDW2 3 ม. ขั้วต่อ Picabond แอมป์ TYCO ม่วง 61226-2 ขั้วต่อ Picabond แอมป์ TYCO เหลือง 61292-2 ขั้วต่อ Picabond แอมป์ TYCO เขียว 60945-4 สีแดงเชื่อมต่อ Picabond แอมป์ TYCO 60947-3 ขั้วต่อสีฟ้า Picabond ม. 3 เองลอกปล่อยลวดเชื่อมต่อ 557TG ตัวเชื่อมต่อสายไฟวุ้น Butt IDC ตัวเชื่อมสายไฟ 3M 101E Blue Orange 

อุปกรณ์โทรคมนาคม

3 M เดียวคู่ทดสอบโพรบสำหรับรวดเร็วเชื่อมต่อโมดูล สายทดสอบ LSA สำหรับโมดูลทั้ง 2-4pole ทดสอบสาย 2-4pole พร้อมกล้วยคลิป ม. 3 ทดสอบสาย กรอบยึดแร็ค 19 นิ้วสำหรับคู่ 180 11 เดินทางกลับยึดเฟรม กลับยึดกรอบ 30, 50 มม. 70 มม.ความสูง กรอบยึดแร็ค 19 นิ้วสำหรับคู่ 180 กรอบยึดแร็ค 19 นิ้วสำหรับคู่ 90 กรอบยึดแร็ค 19 นิ้วสำหรับ 100 คู่ 150 คู่กรอบยึดสำหรับแร็ค 19 นิ้ว 150 คู่กรอบยึดสำหรับแร็ค 19 นิ้ว 10 ทางหลังภูเขา 10 ทางหลังภูเขา 30 มม. 50 มม. 70 มม.สำหรับอุปกรณ์เสริม จีบ Lug เสริมดินสายโทรคมนาคม โลกบาร์ 8 คู่ 10 คู่ อุปกรณ์โทรคมนาคมค่าสถานะหมายเลข อุปกรณ์โทรคมนาคมปลั๊กหลุด ทดสอบสาย 2900R เทปปิดผนึกเทปฉนวนกันความร้อนด้านข้างการก่อสร้างหลังคาตราประทับเทปบิวทิล 

เครื่องมือเครือข่าย

Network Punch Down Tool 110 88 พร้อมกลไกการกระแทกสปริงปรับได้ เครื่องมือแทรกซีทีอีซีทีอี MDF บล็อกสายเคเบิลเชื่อมต่อ เครื่องมือเจาะขนาดกะทัดรัด 110 / เครือข่าย / โครนหมัดมือ 110 เครื่องมือระบบเครือข่ายฮาร์ดแวร์ IDC สำหรับเจาะลง 3M 10A 11A สายจุดเดียว Inserter เครื่องมือ 4055 MS2 Ericsson Hand Punching เครื่องมือเครือข่ายฮาร์ดแวร์สำหรับ 110 โมดูล IDC Krone ตัดสายและเปลื่องเครื่องมือเครือข่ายเครื่องมือจีบ สายเชื่อมต่อ 3M เครื่องมือตัดจีบมือ E-9Y E-9BM ปลั๊กโมดูลาร์ Rj45 Crimping ปัตตาเลียนโลหะเครื่องมือเครือข่าย ปลั๊กโมดูลาร์มืออาชีพ Crimping มือ RJ45 ปัตตาเลียนกับวงล้อเหล็ก เครื่องมือแทรก ADC Krone 6417205501 Short Classic Krone Lsa- บวก Punch Down Tool ผลกระทบและเจาะลงเครื่องมือเครื่องมือเครือข่าย ผลกระทบและ Punch Down Tool เครื่องมือเครือข่าย Krone Type เจาะกระชับมือ 110 IDC ฮาร์ดแวร์ระบบเครือข่ายเครื่องมือสำหรับแจ็คโมดูลาร์โครน เครื่องมือระบบเครือข่ายฮาร์ดแวร์ทนทานแทรกและตะขอ ผลกระทบต่อเครื่องมือแทรกและเจาะลงเครื่องมือเครื่องมือเครือข่าย Alcatel OSA2 หมัดมือ Alcatel ชนิดเครือข่าย ผลกระทบต่อเครื่องมือแทรกและเจาะลงเครื่องมือเครื่องมือเครือข่าย ผลกระทบต่อเครื่องมือแทรกและเจาะลงเครื่องมือเครื่องมือเครือข่าย 

Products Keywords

โชว์รูม Bossgoo: telecom.th.bossgoo.com
เว็บไซต์มือถือ ดัชนี. แผนผังเว็บไซต์


สมัครสมาชิกจดหมายข่าวของเรา:
รับการปรับปรุง ส่วนลด พิเศษ
ข้อเสนอและรางวัลใหญ่

หลายภาษา:
สงวนลิขสิทธิ์ © สงวนลิขสิทธิ์ NINGBO YULIANG TELECOM MUNICATIONS EQUIPMENT CO.,LTD. 2019
รับพลังมาจากBossgoo全球贸易通
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Tracy Ding Mr. Tracy Ding
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย